Friday, 14 August 2026

Mwongozo wa Mkakati wa Smart Money kwa Kiswahili — Nunua eBook

Jalada la Mwongozo wa Mkakati wa Smart Money

Mwongozo wa Mkakati wa Smart Money

Ukwasi • Muundo wa Soko • Utekelezaji • Udhibiti wa Hatari

Jifunze kusoma soko kwa mfumo wa vitendo unaounganisha liquidity, market structure, displacement, fair value gaps, order blocks na udhibiti wa hatari.

Utapata nini?

  • Sura 15 za mafunzo ya Smart Money kwa Kiswahili
  • Chati 11 halisi za XAUUSD zenye maelezo
  • Orodha za ukaguzi kabla ya trade
  • Mbinu za entry, stop-loss, target na position sizing
  • Kamusi ya maneno muhimu na mpango wa trade wa ukurasa mmoja
Bei: TSh 15,000
Baada ya malipo, utapata eBook yako papo hapo kwa kupakua.

Malipo salama kupitia Selar. Card, Mobile Money na njia nyingine zinazopatikana zitaonyeshwa wakati wa malipo.


Mchapishaji: RCM GLOBAL

Taarifa muhimu: eBook hii ni kwa madhumuni ya elimu pekee. Si ushauri wa kifedha, wala si ahadi ya faida. Trading ina hatari ya kupoteza fedha.

No comments:

Post a Comment